Kama ndoto, mrembo wa kifalme, uso weke kama mwezi mwanga, weke uzimiki. Ananipenda kweli, anasema niko moyoni, lakini mimi naogopa maisha haya ya hadharani. Watu wananitazama kama mimi ni wa bahati wengine wanazungumza wakitaka kujua siri, lakini ndani yangu natamani tu utulivu, maisha ya faraga. Siwezi kuwacha kivivu. Samahani mrembo, siwezi kuwa wako, sio kwa sababu na kuchukia, bali najipenda mno. Sitakisifa, nataka amani. Sitakisifa, nataka amani. Macho yake yanangaa kama nyota ya alfajiri, kila mtu anamuona, kila mtu anazungumzia, ananiambia Nitaishi kwa mapenzi, lakini najua mapenzi haya yatachomwa na magazeti. Hata nikiota nawe moyo wangu umia. Najua siwezi kubeba mzigo wa umarufu. Naomba unisamee niondoke kwa heshima. Ni bora kumia sasa kuliko kuishi kwa uzuni. Samahani. Sitaki sifa, nataka mali. Sitaki sifa, nataka mali. Nitabaki nikikupenda kwa mbali, lakini moyo wangu si wa kuonwa na kila macho. Wewe mtang'ae kama jua, mimi nitabaki kivulini kwa utulivu wangu. kupenda kwa mbali, lakini moyo wangu si wa kuonwa na kila macho. Wewe tanga kama juu, nitabaki kivulini kwa utulivu wangu.